เมื่อ 07/03/2017 เวลา 09:39:57 น.
เทศบาลตำบลท่าข้าม โดย นายสถิตย์ แก้วสุข รองนายกเทศบาลตำบลท่าข้าม พร้อมด้วย คณะผู้บริหาร พนักงานเทศบาล พนักงานจ้างเทศบาลตำบลท่าข้าม เข้าร่วมงานเลี้ยงต้อนรับท้องถิ่นอำเภอเวียงแก่นคนใหม่ (จ่าเอกปฏิพล อะโนละ) โดยมีตัวแทนจากเทศบาลตำบลหล่ายงาว เทศบาลตำบลม่วงยายและองค์การบริหารส่วนตำบลปอ เข้าร่วมต้อนรับ